EV Caja a Gida?A ina zan fara?

EV Caja a Gida?A ina zan fara?

Saita wurin cajin gida na farko na iya zama kamar aiki mai yawa, amma Juyin Halitta yana nan don taimaka muku gaba ɗaya.Mun tattara wasu bayanai don ku duba don tsarin shigarwa zai iya tafiya cikin sauƙi kamar yadda zai yiwu.

A cikin wannan jagorar, za mu amsa tambayoyi masu zuwa;

Nawa ne kudin shigar da cajar motar lantarki a gida?

Zan iya samun tallafin OLEV?Wadanne irin tallafin EV suke samuwa?

Ta yaya zan nemi tallafin caja na EV?

Ina zaune a faloZan iya shigar da caja?

Ina hayan dukiya ta.Zan iya shigar da caja?

Har yaushe za'a ɗauka don shigar da wurin caji na?

Ina ƙaura zuwa gida.Zan iya samun tallafin EV na biyu?

Idan na sayi sabuwar mota, shin har yanzu zan iya amfani da wurin caji iri ɗaya?

Yaya tsawon lokacin da motar lantarki take ɗaukar caji?

Ta yaya zan sami ƙarin bayani game da shigarwar caja na EV?

NAWA NE YA KAMATA DOMIN SHIGA CHARJAR MOTA LANTARKI A GIDA?
Shigar da wurin cajin gida yawanci farashi daga £200 da aka kawo da kuma dacewa (bayan kyauta).Yawancin masu canji, duk da haka, na iya shafar farashin shigarwa.Manyan masu canji su ne;

Nisa tsakanin gidanku da wurin shigarwa da aka fi so

Bukatar kowane aikin ƙasa

Nau'in caja da aka nema.

Ƙididdiga masu ƙanƙanci na EV yawanci waɗanda ke da kayan da aka haɗa garejin kuma garejin yana da nasa wutar lantarki.

Inda ake buƙatar sabon samar da wutar lantarki, wannan zai haɗa da ƙarin aikin kebul wanda ke ƙara farashin.Baya ga aikin cabling, nau'in caja da aka zaɓa shima zai yi tasiri akan farashi.

Caja masu bango gabaɗaya suna da arha kuma ana iya sakawa a cikin gareji ko a bango kusa da titin motar ku.

Inda titin mota ke samun ɗan nisa daga babban kayanku, za a buƙaci naúrar caji mai tsada mai tsada tare da ƙarin cabling da yuwuwar ayyukan ƙasa.A cikin waɗannan lokuta ba zai yiwu a ƙididdige farashi a gaba ba, amma injiniyoyinmu za su iya ba da cikakken bayani game da ayyukan da ake buƙata.

ZAN IYA SAMU KYAUTAR OLEV?WADANNE SAURAN KYAUTA KYAUTA CHARGER AKE SAMU?
Tsarin OLEV shiri ne na karimci mai ban sha'awa wanda ke ba ku damar neman £ 350 kan farashin shigar da caji a gidanku.Idan kana zaune a Scotland, ban da tallafin OLEV, Amintaccen Savings Energy na iya ba da ƙarin £ 300 kan farashin.

A karkashin tsarin OLEV ba kwa buƙatar mallakar motar lantarki don samun damar cin gajiyar tallafin.Muddin za ku iya nuna buƙatar wurin cajin gida na EV, kamar dangin da ke ziyartar yana da abin hawan lantarki, kuna iya samun damar tallafin OLEV.

A Juyin Halitta muna ɗaukar duk abokan cinikinmu gabaɗayan tsari daga yin rajista zuwa shigarwa don ba da da'awar bayan kulawa.

TA YAYA ZAN CI GABA DA KYAUTA KYAUTA?
Mataki na farko a cikin tsarin tallafi shine shirya binciken yanar gizo.Injiniyoyin mu za su ziyarci gidan ku a cikin sa'o'i 48 kuma su gudanar da binciken farko game da kadarorin ku don samun isassun bayanai don samar muku da cikakken zance.Da zarar kun sami abin zance kuma kun gamsu don ci gaba, za mu taimaka muku wajen kammala takaddun da ƙaddamar da aikace-aikacen tallafi ga OLEV da Amintaccen Savings Energy.

Masu ba da tallafin za su duba aikace-aikacen kuma su tabbatar da cancantar tallafin.Da zarar an tabbatar, za mu iya shigarwa cikin kwanakin aiki 3.

Saboda lokutan sarrafa tallafin, gabaɗaya muna bayyana kwanaki 14 daga binciken rukunin yanar gizon zuwa cikakken shigarwa,

INA ZAUNE A FALATI.ZAN IYA SAMUN SHIGA CHARJAR EV?
Mutane da yawa suna tunanin cewa saboda suna zaune a cikin falo, motocin lantarki ba zaɓi ne mai amfani ba.Wannan ba lallai ba ne.Haka ne, tsarin shigarwa zai buƙaci ƙarin shawarwari tare da dalilai da sauran masu mallakar, amma inda akwai haɗin haɗin gine-ginen mota ba zai zama babban batu ba.

Idan kana zaune a cikin rukunin gidaje, ba mu kira kuma za mu iya magana da batunka a madadinka.

NA HAYA GIDA NA.ZAN IYA SAMUN KYAUTA KYAUTA?
Ee.Tallafin ya dogara ne akan buƙatu na daidaikun mutane da mallakar motar lantarki ba akan mallakar kadarorinsu ba.

Idan kana zaune a gidan haya, muddin ka sami izini daga mai shi, ba za a sami matsala wajen shigar da wurin caji ba.

HAR NAWANE ZA A ƊU A SANYA CHARJAR GIDA EV?
Saboda buƙatu, tsarin bayar da tallafi daga duka OLEV da Amintaccen Savings Energy na iya ɗaukar makonni 2 kafin amincewa.Bayan amincewa, muna nufin dacewa cikin kwanaki 3.

Lura, idan ba ku da sha'awar neman tallafin, za mu iya samar muku da zance da shigar cikin kwanaki.

INA MOTSA GIDA.ZAN IYA SAMUN WANI KYAUTA EV?
Abin takaici zaka iya samun kyauta 1 kawai ga mutum.Koyaya, idan kuna ƙaura zuwa gida, injiniyoyinmu za su iya cire haɗin tsohuwar rukunin kuma su ƙaura zuwa sabuwar kadarar ku.Wannan zai adana ku a kan cikakken farashin shigarwa na sabon naúrar gaba ɗaya.

IDAN NA SIYA SABON MOTA, SHIN CHARJAR EV ZAI YI AIKI DA SABON MOTAR?
Ainihin wuraren cajin EV da muka girka duk duniya ne kuma suna iya cajin mafi yawan motocin.Idan kana da mota mai soket nau'in 1 kuma ka canza motarka zuwa ɗaya mai soket nau'in 2, duk abin da kake buƙatar yi shine siyan sabon kebul na EV.Caja ya tsaya iri ɗaya.

Karanta jagorar kebul ɗin mu don mor


Lokacin aikawa: Janairu-30-2021
  • Biyo Mu:
  • facebook (3)
  • nasaba (1)
  • twitter (1)
  • youtube
  • instagram (3)

Bar Saƙonku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana